BITCOIN na CRYPTOCURRENCY zingine zimebadilisha maisha yetu na ya vijana wengi Tanzania- Wawekezaji




Somo kuhusu Cryptocurrency (sarafu za kidijitali) na Bitcoin linaendelea hapa SnS. Awamu hii tumezungumza na vijana wa …


21 Comments

  1. Video nzuri, lakini sote tunapaswa kujua kwamba hata kwa hali isiyotabirika ya soko, unaweza kupata faida kubwa kutoka kwa soko, kama nilivyokuwa nikifanya kwa muda sasa. Soko ni thabiti sana na haiwezekani kujua ikiwa ni ya beige au ya mkazo. Wakati wengine na mimi tunafanya biashara bila hofu ya kupoteza, wengine wanavumilia kufanya bei kuongezeka. Yote inategemea muundo unaofanya biashara nao na chanzo cha ishara zako. Napenda kusema biashara zinaenda vizuri kwangu baada ya kujilimbikiza zaidi ya 3BTC katika kipindi cha wiki 6 bila kujali wimbi la bei. Nimefanya hivyo kwa kunakili ishara za biashara zilizotolewa na mfanyabiashara mtaalamu, Salomao Luciano.

  2. Bitcoin ni pesa za mashetani mpaka Leo mwanzilishi wake shinshuke nakamura hajaweka bayana nini adhima ya coin hiyo katika uchumi WA dununia

    Elon musk alipojiondoa kuwekeza kwenye coin hizo Bitcoin ikashuka, maana ni Kitu ambacho kinaweza kukupa hasara milele

    Tufanyeni kazi, tusipende vitu vya mitelezo

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*